Heroes of Newerth Thailand Forums

เว็บบอร์ดของผู้เล่นเกมส์ HoN ในประเทศไทย
วันเวลาปัจจุบัน 09 พ.ค. 2024, 13:26

โพสต์กระทู้ใหม่ กลับไปยังกระทู้  [ 2 โพสต์ ] 
เจ้าของ ข้อความ
singki29
 หัวข้อกระทู้: สอบถามเกี่ยวกับ Siver Coins เเละฮีโร่ที่ใช้ Coins ชื้อ
โพสต์เมื่อ: 07 ส.ค. 2011, 13:54  
Level: 1
Level: 1

1.ตอนนนี้ผู้เล่นไหม่ที่เล่นฟรีสามารถเลือกเล่นฮีโร่ได้เพียง 15 ตัว ซึงจะเเรนดอมฮีโร่ไปทุกสับดาร์ไช่ไหมคับ
2.เเล้วถ้าเล่นเเบบเเมทที่เล่นเเล้วได้ Coins นันถ้าเราเล่นจบเเมทเเล้วเราจะได้กี่ Coins คับเเล้วเเพ้กับชนะมีผลหรือปล่าวคับ
3. ถ้าเราไช้ Coins ชื้อฮีโร่ตัวนั้นๆ มาเเล้ว ฮีโร่ที่เราชื้อมาจะอยู่ถาวรเลยหรือปล่าวคับ หรือว่ามีระยะการใช้งาน
4. ถ้าเราเล่น id เเบบ Basic ไปเรื่อยมีโอกาศที่จะอัพขึ้นเป็น Lagency Id ได้หรือปล่าวครับ

วอนผู้รู้มาตอบคำถามด้วยนะครับ
ป.ล จากคนไม่รู้
ข้างบน
 ข้อมูลส่วนตัว  
ตอบกลับพร้อมอ้างอิง  
ศาสตร์มืด
 หัวข้อกระทู้: Re: สอบถามเกี่ยวกับ Siver Coins เเละฮีโร่ที่ใช้ Coins ชื้อ
โพสต์เมื่อ: 07 ส.ค. 2011, 15:31  
ภาพประจำตัวสมาชิก

Level: 4
Level: 4

singki29 เขียน:
1.ตอนนนี้ผู้เล่นไหม่ที่เล่นฟรีสามารถเลือกเล่นฮีโร่ได้เพียง 15 ตัว ซึงจะเเรนดอมฮีโร่ไปทุกสับดาร์ไช่ไหมคับ
2.เเล้วถ้าเล่นเเบบเเมทที่เล่นเเล้วได้ Coins นันถ้าเราเล่นจบเเมทเเล้วเราจะได้กี่ Coins คับเเล้วเเพ้กับชนะมีผลหรือปล่าวคับ
3. ถ้าเราไช้ Coins ชื้อฮีโร่ตัวนั้นๆ มาเเล้ว ฮีโร่ที่เราชื้อมาจะอยู่ถาวรเลยหรือปล่าวคับ หรือว่ามีระยะการใช้งาน
4. ถ้าเราเล่น id เเบบ Basic ไปเรื่อยมีโอกาศที่จะอัพขึ้นเป็น Lagency Id ได้หรือปล่าวครับ

วอนผู้รู้มาตอบคำถามด้วยนะครับ
ป.ล จากคนไม่รู้

ตอบ

1. ใช่
2. ถ้าแพ้ ได้เพียวๆ 3 เหรียญ ถ้าชนะ ได้อย่างต่ำ 7 เหรียญ แต่ถ้าดมทนั้นคิลเยอะ ปัก ward เยอะ แต้มเยอะ หรือแม้แต่เลเวลอัพ จะได้รับโบนัสเหรียญขึ้นไปอีก ผมเคยได้รอบเดียว 32 เหรียญ
3.เหรียญที่ใช้ซื้อฮีโร่ เมื่อซื้อมาแล้ว น่าจะอยู่กับเราตลอดนะครับ
4. ID แบบ Lagency ไม่สามารถทำให้ ID เเบบ Basic จะอัพเป็น Lagency ได้ครับ
ข้างบน
 ข้อมูลส่วนตัว  
ตอบกลับพร้อมอ้างอิง  
แสดงโพสต์จาก:  เรียงตาม  
โพสต์กระทู้ใหม่ กลับไปยังกระทู้  [ 2 โพสต์ ] 

เขตเวลา GMT + 7 ชั่วโมง