Heroes of Newerth Thailand Forums

เว็บบอร์ดของผู้เล่นเกมส์ HoN ในประเทศไทย
วันเวลาปัจจุบัน 29 เม.ย. 2024, 09:47

ปิดบอร์ด กระทู้นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความ หรือ ตอบกลับในกระทู้นี้  [ 1 โพสต์ ] 
เจ้าของ ข้อความ
clashzar
 หัวข้อกระทู้: รับฝากซื้อ id hero of newerth แบบ มาตรฐาน อ่านก่อนจ้า
โพสต์เมื่อ: 17 ธ.ค. 2010, 06:16  
Level: 1
Level: 1

ก่อนอื่นขอออกตัวนิดนึงเพราะได้ ไปเห็นบางคนที่เค้าโพสขายไอดี Hon 700 800 850
อยากให้ลองพิจารณาว่า ราคามาตรฐาน อยุ่ที่ 30$ ไม่มีทางซื้อถูกไปกว่านี้ได้นอกจากซื้อจากตัวแทน ซึ่งตอนนี้ ในไทยมีอยู่ 2แห่ง
ดังนั้น ที่เค้านำมาขายราคานี้ได้อยากให้คิดดูว่า เค้านำมาโดยสุจริต หรือ เปล่า ใครจะยอมขาดทุนไปได้ ขนาดนั้น
ถ้าหาก บุคคลเหล่านั้น ทำได้จริงๆ อยากทราบว่าซื้อมาที่ราคาเท่าไหร่ ด้วยวิธีไหน

สำหรับผม
ราคาซื้อจริง 30$ US เป็นเงินไทย ก็ประมาณ 1,150฿ บาท
ผมขายอยุ่ที่920 บาท คับ (ขอค่าเสียเวลาประมาณ20 บาท)
และรับเติม coin สำหรับผู้ที่อยากเติมไป อัพเกรด ไอดีตัวเองนะครับ 10$ 20$ 30$ 310 / 620 /920 บาทตามนี้นะคับ

ทีนี้ลองมาดูว่าสมัครกันอย่างไร

สามารถ สร้างไอดี ที่คุณต้องการได้เองตามที่ต้องการเลยคับ

วิธีให้ผมสมัครนะครับ

1. หาก มีไอดีตอน close beta อยู่แล้ว บอกไอดี พาส แล้ว โอนเงิน ไม่เกิน 20 นาทีผมจัดการให้ได้
2. หาก ต้องการเติม coin บอก ไอดีที่ต้องการเติม (พาสไม่ต้อง) โอนเงิน ไม่เกิน 20 นาทีผมจัดการให้ได้
3. หาก ต้องการสมัครไอดีใหม่ ทำตามนี้นำครับ

เข้า website http://www.herosofnewerth.com
จากนั้น เลือก menu creat account ด้านบนซ้าย
ช่อง Nickname คือ ชื่อในเกมส์ กับ ไอดีเกมส์ อันเดียวกัน
จากนั้น กด Check เพื่อตรวจสอบว่าเราใช้ชื่อนี้ได้หรือไม่
หากสามารถใช้ได้จะมีข้อความ ขึ้นว่า is available"
- สมัครไอดีแล้วเปลี่ยนชื่อ + ไอดีไมได้นะครับ (การเปลี่ยนชื่อใหม่ต้องเสียเงิน 10$ US)
- เปลี่ยนอีเมล์ได้ ทางด้านหน้า website

จากนั้น นำไอดี นั้นมาบอกผม จะทำการสมัครให้ แล้วเมื่อโอนเงินเสร็จ ผมจะบอก พาส
ลูกค้าก็นำไปเปลี่ยน เอง ทั้ง พาส อีเมล ดังนั้นผม จะ ไม่สามารถเข้าไป เปลี่ยน ขอ รีพาส หรือ ทำการใดๆ ได้เลย
แนะนำว่าให้เปลี่ยนเลยหลังจากที่เข้าได้นะคับ

โทรมาติดต่อ วิธีการโอนเงินได้ครับ
ติดต่อได้ที่ 0851413370 แบงค์
หรือ e-mail clash_master@hotmail.com

แล้วมาสนุกด้วยกันนะครับ
ข้างบน
 ข้อมูลส่วนตัว  
ตอบกลับพร้อมอ้างอิง  
แสดงโพสต์จาก:  เรียงตาม  
ปิดบอร์ด กระทู้นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความ หรือ ตอบกลับในกระทู้นี้  [ 1 โพสต์ ] 

เขตเวลา GMT + 7 ชั่วโมง