Heroes of Newerth Thailand Forums

เว็บบอร์ดของผู้เล่นเกมส์ HoN ในประเทศไทย
วันเวลาปัจจุบัน 29 เม.ย. 2024, 04:27

ปิดบอร์ด กระทู้นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความ หรือ ตอบกลับในกระทู้นี้  [ 1 โพสต์ ] 
เจ้าของ ข้อความ
lunarwhite
 หัวข้อกระทู้: รับฝากซื้อ Id HoN ผ่าน Ifamily ครับ
โพสต์เมื่อ: 07 ธ.ค. 2010, 16:50  
Level: 1
Level: 1

รับฝากซื้อ Id HoN ผ่าน Ifamily Plus ครับผม

โดยราคา Id HoN ที่ซื้อผ่านทาง Ifamily จะถูกมากครับ
หลายๆคนคงเห็นเว็บช่องทางหรือตัวแทนรับซื้อ code Id HoN ผ่านตามาหลายๆเว็บใช่ใหมครับ

ที่ว่าโอน 1,100 บัตรทรู 1,300

โดยทางผมสามารถซื้อผ่านทาง Ifamily ในราคาถูกกว่าได้ครับ

รูปภาพ

ในส่วนนี้ผมขอคิดค่าดำเนินการ 59 บาทครับ

เป็น 950 บาท

โอนตังมาที่

นาย วรวีร์ คลังจันทร์
กรุงไทย
บันชี ออมทรัพย์ 932 0 522 383

เสร็จแล้วให้ อีเมล เวลาโอน + ไอดีเกมส์ ที่มีอยู่แล้วมาที่ อีเมล lunarwhiteclift@hotmail.com
ให้ตรวจสอบว่าเป็นไอดีที่มีอยู่จริงในเกมส์ HoN ให้ลอง ลอคอิน ในเว็บ http://www.heroesofnewerth.com เช็คก่อนนะครับ
ส่วนที่ยังไม่มีไอดีหรือยังไม่ได้สมัคร ในส่วนนี้ผมไม่รับสมัคร ให้ครับเนื่องจากเดี่ยวจะมีปัญหามาภายหลัง
หรือท่าจะสมัครยังไงจริงๆให้คุยกับผมทางโทรศัพครับ

ไอดีที่เติม หรือ ซื้อผ่านทางนี้ จะได้สิทธิในเกมส์ทุกอย่างเหมือนไอดีอื่นๆไม่มีอะไรต่างออกไปครับ

ส่วนอีเมลมาแล้วก็ให้โทรมาเบอร์

0872969108 ดีนครับ

เวลาว่างทำให้ก็ 8.00 น - 22.00 น นะครับ
หากโทรมาแล้วจะดำเนินการ ให้หลังจากโทรมาแล้วไม่ถึง 20 นาทีครับ
ข้างบน
 ข้อมูลส่วนตัว  
ตอบกลับพร้อมอ้างอิง  
แสดงโพสต์จาก:  เรียงตาม  
ปิดบอร์ด กระทู้นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความ หรือ ตอบกลับในกระทู้นี้  [ 1 โพสต์ ] 

เขตเวลา GMT + 7 ชั่วโมง