Heroes of Newerth Thailand Forums

เว็บบอร์ดของผู้เล่นเกมส์ HoN ในประเทศไทย
วันเวลาปัจจุบัน 15 พ.ค. 2024, 11:24

ปิดบอร์ด กระทู้นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความ หรือ ตอบกลับในกระทู้นี้  [ 2 โพสต์ ] 
เจ้าของ ข้อความ
SkykickTedDy
 หัวข้อกระทู้: ขาย ID HON Legacy Sv.Inter 1000บ. อ่านก่อนด้านใน
โพสต์เมื่อ: 29 พ.ย. 2011, 21:32  
Level: 1

ขาย ID hon sv.inter psr 1707 mmr 1699

ทดลองเล่นได้ครับ (นัดเจอเท่านั้น ถ้าโอนคุยกันอีกที)
++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
รายละเอียดไอดี sv.inter [[Legacy]]
รายละเอียด
psr 1707 KD 1.5
mmr 1699 KD 1.3
gold coin 14
coin 713
รายชื่อ Avatar
1.Oni Devouere
2.Captain Flint
3.Steam Flux
4.Myrmidon
5.Female Pyromancer
6.Rainbow Rampage
7.Raven Soulstealer
8.Adventure Gladiator
9.Legendary Valkyrie [Gold Collection]
10.Witch Slayer

เสียง Announcers
1. Badass Pack [Kiss My Ass]

Taunt
1.Gore Taunt [เลือดพุง]

สนใจติดต่อ 087-5000694 Bank ต่างจังหวัดโอนเท่านั้น สะดวกนัดเจอแถวฟรามจระเข้สมุทรปราการนะคับ [บ้านน้ามท่วมเหมือนกันเลยต้องย้ายหนี T T]

Email meter_mini@hotmail.com ออนเกือบตลอด

ปล. สำหรับเรื่อง TID ผมลองเชคแล้ว พอดีผมลืมว่าผมใช้บัตรไหนซื้อเลยลืม ส่งเรื่องไปที่ฮอนเข้าบอกว่าให้โทรถามที่ธนาคาร ไอดีนี้ผมซื้อมา 3ปี ผมเลยขี้เกียดตาม ขออภัยด้วยคับ สำหรับเงินที่ได้จากขาย จะเอาให้ไปช่วยน้ำท่วมนะคับ
ข้างบน
 ข้อมูลส่วนตัว  
ตอบกลับพร้อมอ้างอิง  
realsonth
 หัวข้อกระทู้: Re: ขาย ID HON Legacy Sv.Inter 1000บ. อ่านก่อนด้านใน
โพสต์เมื่อ: 06 ม.ค. 2012, 21:45  

สนใจครับ ขายไปยังครับ
ข้างบน
 ข้อมูลส่วนตัว  
ตอบกลับพร้อมอ้างอิง  
แสดงโพสต์จาก:  เรียงตาม  
ปิดบอร์ด กระทู้นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความ หรือ ตอบกลับในกระทู้นี้  [ 2 โพสต์ ] 

เขตเวลา GMT + 7 ชั่วโมง